| Tên thương hiệu: | PUFENG |
| Số mẫu: | PF060ES |
| MOQ: | 1roll |
| giá bán: | USD1~USD50 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ~ 5 ngày làm việc bình thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/t |
| Thương hiệu | PUFENG |
|---|---|
| Mô hình | PF060ES |
| Màu sắc | Tawny / Amber |
| Chất dính | Silicone |
| Vật liệu | Bộ phim PI |
| Độ dày (mm) | 0.035mm. 0.05mm. 0.1mm. 0.15mm. 0.2mm. |
| Chiều dài (m) | 25m, 33mm, 66m, tùy chỉnh |
| Độ rộng (mm) | 1 - 500mm (có thể tùy chỉnh) |
| Điểm | Đơn vị | Giá trị tham số |
|---|---|---|
| Sự gắn kết | N/25mm | 5.5 |
| Sức kéo | N/25mm | 115 |
| Nhiệt độ | °C | 260 |
| Điện áp ngắt | KV | 55 |
| Tên thương hiệu: | PUFENG |
| Số mẫu: | PF060ES |
| MOQ: | 1roll |
| giá bán: | USD1~USD50 |
| Chi tiết bao bì: | đóng gói trong thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/t |
| Thương hiệu | PUFENG |
|---|---|
| Mô hình | PF060ES |
| Màu sắc | Tawny / Amber |
| Chất dính | Silicone |
| Vật liệu | Bộ phim PI |
| Độ dày (mm) | 0.035mm. 0.05mm. 0.1mm. 0.15mm. 0.2mm. |
| Chiều dài (m) | 25m, 33mm, 66m, tùy chỉnh |
| Độ rộng (mm) | 1 - 500mm (có thể tùy chỉnh) |
| Điểm | Đơn vị | Giá trị tham số |
|---|---|---|
| Sự gắn kết | N/25mm | 5.5 |
| Sức kéo | N/25mm | 115 |
| Nhiệt độ | °C | 260 |
| Điện áp ngắt | KV | 55 |