| Tên thương hiệu: | PUFENG |
| Số mẫu: | PF060ES |
| MOQ: | 1roll |
| giá bán: | USD1~USD50 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ~ 5 ngày làm việc bình thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| tham số | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | PUFENG |
| Người mẫu | PF060ES |
| Màu sắc | Tawny / Hổ phách |
| Chất kết dính | Silicon |
| Vật liệu | Phim PI |
| độ dày | 0,06mm (Có thể tùy chỉnh) |
| Chiều dài | 25mm, 33mm, 66mm |
| Chiều rộng | 1-500mm (Có thể tùy chỉnh) |
| Mục | Đơn vị | Giá trị tham số |
|---|---|---|
| độ bám dính | N/25mm | 5,5 |
| Độ bền kéo | N/25mm | 115 |
| Nhiệt độ | oC | 260 |
| Điện áp đánh thủng | KV | 55 |
| Tên thương hiệu: | PUFENG |
| Số mẫu: | PF060ES |
| MOQ: | 1roll |
| giá bán: | USD1~USD50 |
| Chi tiết bao bì: | Mỗi cuộn: đóng kín túi opp trong suốt; Túi nhựa; hộp carton; Hoặc như yêu cầu của khách hàng. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| tham số | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | PUFENG |
| Người mẫu | PF060ES |
| Màu sắc | Tawny / Hổ phách |
| Chất kết dính | Silicon |
| Vật liệu | Phim PI |
| độ dày | 0,06mm (Có thể tùy chỉnh) |
| Chiều dài | 25mm, 33mm, 66mm |
| Chiều rộng | 1-500mm (Có thể tùy chỉnh) |
| Mục | Đơn vị | Giá trị tham số |
|---|---|---|
| độ bám dính | N/25mm | 5,5 |
| Độ bền kéo | N/25mm | 115 |
| Nhiệt độ | oC | 260 |
| Điện áp đánh thủng | KV | 55 |