|
|
| Tên thương hiệu: | PUFENG |
| Số mẫu: | PF-9 |
| MOQ: | 1roll |
| giá bán: | USD1~USD50 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ~ 5 ngày làm việc bình thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/t |
Vải dán lưới sợi thủy tinh hai mặt giấy phóng vàng là một loại băng hoạt động với vật liệu cơ sở sợi thủy tinh. Nó được phủ hai mặt bằng chất kết dính nhạy áp suất hoặc nóng chảy,và được bao phủ bằng giấy phóng vàng.
| Thương hiệu | PUFENG |
|---|---|
| Mô hình | PF-9 |
| Dải | Sợi sợi hai chiều (Mesh) |
| Vật liệu cơ bản | Bộ phim PET + Sợi thủy tinh |
| Đằng sau | Giấy phóng màu vàng |
| Chất dính | Keo nóng chảy; Acrylic; cao su |
| Dây kết dính | Hai mặt |
| Độ dày ((mm) | 0.18mm - 0.33mm |
| Kháng nhiệt (°C) | Thời gian ngắn: 120 °C; Thời gian dài: 90 °C |
| Chiều rộng | 12 - 72mm (có thể tùy chỉnh) |
| Chiều dài | 10m / 20m / 30m / 50m |
SHENZHEN PUFENG PACKING MATERIAL CO., LTD (PUFENG) là một nhà sản xuất máy gia công quốc tế, chuyên về lĩnh vực gia công cắt đứt chính xác, thiết kế các sản phẩm kết dính,Các sản phẩm cách nhiệt, nguồn cung cấp các giải pháp tốt nhất và cải thiện chất lượng và hiệu suất sản phẩm cho khách hàng.
|
| Tên thương hiệu: | PUFENG |
| Số mẫu: | PF-9 |
| MOQ: | 1roll |
| giá bán: | USD1~USD50 |
| Chi tiết bao bì: | đóng gói trong thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/t |
Vải dán lưới sợi thủy tinh hai mặt giấy phóng vàng là một loại băng hoạt động với vật liệu cơ sở sợi thủy tinh. Nó được phủ hai mặt bằng chất kết dính nhạy áp suất hoặc nóng chảy,và được bao phủ bằng giấy phóng vàng.
| Thương hiệu | PUFENG |
|---|---|
| Mô hình | PF-9 |
| Dải | Sợi sợi hai chiều (Mesh) |
| Vật liệu cơ bản | Bộ phim PET + Sợi thủy tinh |
| Đằng sau | Giấy phóng màu vàng |
| Chất dính | Keo nóng chảy; Acrylic; cao su |
| Dây kết dính | Hai mặt |
| Độ dày ((mm) | 0.18mm - 0.33mm |
| Kháng nhiệt (°C) | Thời gian ngắn: 120 °C; Thời gian dài: 90 °C |
| Chiều rộng | 12 - 72mm (có thể tùy chỉnh) |
| Chiều dài | 10m / 20m / 30m / 50m |
SHENZHEN PUFENG PACKING MATERIAL CO., LTD (PUFENG) là một nhà sản xuất máy gia công quốc tế, chuyên về lĩnh vực gia công cắt đứt chính xác, thiết kế các sản phẩm kết dính,Các sản phẩm cách nhiệt, nguồn cung cấp các giải pháp tốt nhất và cải thiện chất lượng và hiệu suất sản phẩm cho khách hàng.