| Tên thương hiệu: | 3M |
| Số mẫu: | 4905 |
| MOQ: | 1 cuộn |
| giá bán: | USD1~USD50 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ~ 5 ngày làm việc bình thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | 4905 |
| Thương hiệu | 3M |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
| Vật liệu cơ bản | Bơm |
| Chất dính | Acrylic |
| Độ dày | 0.5mm |
| Kích thước | Chọn cắt chết có sẵn |
| Chống nhiệt độ | Thời gian dài: 93°C / Thời gian ngắn: 149°C |
| Tên thương hiệu: | 3M |
| Số mẫu: | 4905 |
| MOQ: | 1 cuộn |
| giá bán: | USD1~USD50 |
| Chi tiết bao bì: | đóng gói trong thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | 4905 |
| Thương hiệu | 3M |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
| Vật liệu cơ bản | Bơm |
| Chất dính | Acrylic |
| Độ dày | 0.5mm |
| Kích thước | Chọn cắt chết có sẵn |
| Chống nhiệt độ | Thời gian dài: 93°C / Thời gian ngắn: 149°C |