|
|
| Tên thương hiệu: | 3M |
| Số mẫu: | 9080A |
| MOQ: | 1 cuộn |
| giá bán: | USD1~USD50 |
| Thời gian giao hàng: | 3 ~ 5 ngày làm việc bình thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Ngành công nghiệp | Các ứng dụng điển hình | Những lợi ích chính |
|---|---|---|
| Sản xuất điện tử | Cấu trúc vỏ máy tính xách tay, dán tấm phim, dán nhãn LCD / gắn khung, dán thành phần nội bộ điện thoại di động / PDA | Hiệu suất cắt chính xác cao, không còn chất kết dính |
| Ngành công nghiệp thiết bị | Cài đặt máy bốc hơi tủ lạnh, gắn bảng điều khiển, gắn TV / màn hình trước, dán nhãn | Hiệu suất chống nước tuyệt vời, độ đàn hồi tốt |
| Ngành công nghiệp ô tô | Các bộ phận nội thất ô tô, biển báo, cố định cảm biến, gắn bảng đèn LED | Chống nhiệt độ cao ngắn hạn phù hợp với môi trường dây chuyền sản xuất |
| Xử lý chung | Dải cao su và dính nhựa, lắp ráp cấu trúc thiết bị OA, vị trí bảng mạch linh hoạt | Hoạt động dễ dàng, ứng dụng đa năng |
| Mô hình | 9080A |
| Thương hiệu | 3M |
| Màu sắc | Hình minh bạch |
| Vật liệu cơ bản | Vải không dệt |
| Chất dính | Acrylic |
| Độ dày | 0.15 mm |
| Kích thước | 1200mm × 50m |
| Chống nhiệt độ | Thời gian dài: 90°C / Thời gian ngắn: 120°C |
|
| Tên thương hiệu: | 3M |
| Số mẫu: | 9080A |
| MOQ: | 1 cuộn |
| giá bán: | USD1~USD50 |
| Chi tiết bao bì: | đóng gói trong thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Ngành công nghiệp | Các ứng dụng điển hình | Những lợi ích chính |
|---|---|---|
| Sản xuất điện tử | Cấu trúc vỏ máy tính xách tay, dán tấm phim, dán nhãn LCD / gắn khung, dán thành phần nội bộ điện thoại di động / PDA | Hiệu suất cắt chính xác cao, không còn chất kết dính |
| Ngành công nghiệp thiết bị | Cài đặt máy bốc hơi tủ lạnh, gắn bảng điều khiển, gắn TV / màn hình trước, dán nhãn | Hiệu suất chống nước tuyệt vời, độ đàn hồi tốt |
| Ngành công nghiệp ô tô | Các bộ phận nội thất ô tô, biển báo, cố định cảm biến, gắn bảng đèn LED | Chống nhiệt độ cao ngắn hạn phù hợp với môi trường dây chuyền sản xuất |
| Xử lý chung | Dải cao su và dính nhựa, lắp ráp cấu trúc thiết bị OA, vị trí bảng mạch linh hoạt | Hoạt động dễ dàng, ứng dụng đa năng |
| Mô hình | 9080A |
| Thương hiệu | 3M |
| Màu sắc | Hình minh bạch |
| Vật liệu cơ bản | Vải không dệt |
| Chất dính | Acrylic |
| Độ dày | 0.15 mm |
| Kích thước | 1200mm × 50m |
| Chống nhiệt độ | Thời gian dài: 90°C / Thời gian ngắn: 120°C |